JustMakeWeb.com รับทำเว็บไซต์ รับทำเว็บโรงแรม รับทำเว็บขายของ รับทำเว็บบริษัท เว็บสำเร็จรูป รับทำเว็บร้านค้า ออกแบบเว็บไซต์ ใช้งานได้ง่าย รองรับ SEO โปรโมท GOOGLE ให้ติดอันดับได้อย่างรวดเร็ว , ลงโฆษณาฟรี VPS ราคาถูก
รับทำเว็บไซต์
0

CONTACT

 
ESSOM COMPANY LIMITED Sales  
Service
Head Office:
508 Soi 22/1, Somdetphrachaotaksin Rd.

Bukkalo, Thonburi, Bangkok 10600, THAILAND

Tel.: +662 476 0034
Fax: +662 476 1500
E-mail: sales@essom.co.th

Factory:
34/1 Moo 12 Raiking, Buddhamonthon 5 Rd.,
Soi 42 Pracharas, Samphran,
Nakornprathom 73110, THAILAND
Tel.: +662 019 8912-5
Fax: +662 019 8912
E-mail: essomfac@essom.com

 

082 451 9353
02   476 0034
084 973 9195
089 682 3179
082 345 2332
092 653 3443
087 616 2674
086 337 6906









 

1. Parinya.u@essom.co.th
2. Sales@essom.co.th
3. Pawarut.D@essom.co.th
4. Sutuch.T@essom.co.th
5. Kritsana.S@essom.co.th
6. Sarayut.S@essom.co.th
7. thongrat.m@essom.co.th
8. charlie.t@essom.co.th









 

คุณนักขเรศ
T. 084 772 5757